LỚP CNTTK8I ĐẠI HỌC THÁI NGUYÊN.
Wellcome to CNK8I - Đại Học Thái Nguyên
Wellcome to CNK8I - Đại Học Thái Nguyên
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CHIA SẺ GẮN KẾT TÌNH BẠN

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
minhthuy (251)
vyhung9x (178)
maxco01 (79)
k8i (43)
quách việt (41)
tuyendv.sfpro (14)
huent1987 (11)
gafield (9)
nguyenvanquan7826 (9)
adua1990 (7)
Ảnh lớp k8i Trả lờiẢnh lớp k8i - 59 Trả lời
ảnh lớp ngày 8/3 Trả lờiảnh lớp ngày 8/3 - 34 Trả lời
Sát phạt Vi Hùng là nhân vật lên thớt cuối tuần này!! Trả lờiSát phạt Vi Hùng là nhân vật lên thớt cuối tuần này!! - 26 Trả lời
ảnh thành viên trong lớp Trả lờiảnh thành viên trong lớp - 25 Trả lời
Game cho điện thoại di động, trúng thưởng lớn Trả lờiGame cho điện thoại di động, trúng thưởng lớn - 24 Trả lời
Vì đôi khi con gái rất yếu mềm… Trả lờiVì đôi khi con gái rất yếu mềm… - 18 Trả lời
bài toán tình yêu Trả lờibài toán tình yêu - 14 Trả lời
Nhận xét về forum mình Trả lờiNhận xét về forum mình - 13 Trả lời
câu này hay Trả lờicâu này hay - 11 Trả lời
Mr.Dra cÓ PhẦn nÈ ......Ai k vàO hƠi PhÍ cHém ChÉm..... Trả lờiMr.Dra cÓ PhẦn nÈ ......Ai k vàO hƠi PhÍ cHém ChÉm..... - 11 Trả lời
gianggiang nhắn vớiKhám phá những phong tục Valentine độc đáo trên thế giới.
gửi vào lúc Wed Feb 20, 2013 8:43 am ...
:Valentine là ngày dành cho tình yêu, ngày các cặp tình nhân thể hiện tình cảm nồng nàn, nhưng mỗi nơi trên thế giới lại có cách thể hiện riêng. [URL="http://www.mangdattour.vn/"]Mangdattour[/URL] xin giới thiệu với các bạn một số phong tục độc đáo đó:

1. Ở Brazil

Người ta không tổ chức lễ tình nhân vào ngày 14/2 như nhiều nơi trên thế giới. Ngày …
minhthuy nhắn với»all
gửi vào lúc Sun May 13, 2012 7:56 pm ...
:funy
k8i nhắn với»tất cả
gửi vào lúc Sun May 13, 2012 4:13 pm ...
:đã thành công

xin lỗi vì em đã yêu anhXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tue Mar 06, 2012 8:36 am
xin lỗi vì em đã yêu anh Bgavat18
xin lỗi vì em đã yêu anh Bgavat10xin lỗi vì em đã yêu anh Bgavat12xin lỗi vì em đã yêu anh Bgavat13
xin lỗi vì em đã yêu anh Bgavat15minhthuyxin lỗi vì em đã yêu anh Bgavat17
xin lỗi vì em đã yêu anh Bgavat19xin lỗi vì em đã yêu anh Bgavat21xin lỗi vì em đã yêu anh Bgavat22
minhthuy [Administrator]
Administrator
Được thanks : 25
Birthday : 19/03/1991
Profile minhthuy
Được thanks : 25
Birthday : 19/03/1991

xin lỗi vì em đã yêu anh Vide10

Tiêu đề: xin lỗi vì em đã yêu anh

Em biết rồi sẽ có lúc em cân bằng được cuộc sống của mình với những niềm vui từ bạn bè và từ cuộc sống, nhất là thời gian. Có những lúc tự lừa dối bản thân "hình như em đã quên được anh rồi" nhưng rồi trong những giây phút nào đó lòng em lại chùn lại và một nỗi nhớ không tên nhưng se sắt lòng không thể che giấu bao vây lấy em. Em lại thất vọng và thừa nhận thật ra "em vẫn chưa thể quên được anh". Anh - người con trai lạnh lùng đã đến bên em bước vào trái tim em nhẹ nhàng như cơn gió mùa thu trong lành, người đã sưởi ấm tâm hồn em làm em vui và yêu cuộc sống này hơn và cũng là người làm tắt đi những hi vọng niềm vui tưởng chừng giản đơn đó.

Anh à! Em xin lỗi vì đã yêu anh, xin lỗi vì đã để anh yêu em... xin lỗi vì những nỗi đau, xin lỗi vì đã không mang đến hạnh phúc cho anh. Em xin lỗi vì đã làm mất đi những phút giây hạnh phúc của anh, xin lỗi vì những khoảng khắc em khiến anh phải trốn tránh, những giây phút em khiến anh phải lạc lõng, thất vọng, những niềm tin chợt mất... Xin lỗi cả những kí ức,những kỉ niệm đẹp nhưng buồn... Em xin lỗi anh, xin lỗi vì em đã yêu anh quá nhiều.

Em yêu anh, một sự thật không thể phủ nhận nơi sâu thẳm trái tim em, nơi những kí ức về một tình yêu vẫn vẹn nguyên trong em. Chia tay có phải là một dấu chấm hết cho tình yêu của chúng ta hay là một khởi đầu cho tình yêu vô vọng khi em nhận ra em đã rất yêu anh?

Buồn đau hay hạnh phúc đây? Có lẽ cả anh và em đều nhận ra một điều rằng tình yêu không thể quay trở về nhưng sao lại cứ vương vấn làm chi cho thêm ưu tư trong lòng để rồi nước mắt lại lăn dài, nỗi đau lại quặn thắt. Thời gian qua em vẫn sống những tháng ngày không anh, và em đã nghĩ rằng mình sống tốt nhưng sự thật là em đã phải sống dối lừa chính trái tim mình. Phải làm sao đây anh, làm sao khi nỗi nhớ anh vẫn làm em khao khát được bên anh, được yêu anh như ngày xưa. "Nhủ lòng mình phải quên để bước tiếp, một cuộc sống bên em không có anh"... thế nhưng sao thật khó, em không muốn quên anh, em không thể, em không làm được...

Đã rất nhiều lần em tự bảo mình không được nhớ tới anh nữa nhưng rồi trái tim em lại thôi thúc nhớ và nghĩ đến anh. "Không biết giờ này anh đang làm gì nhỉ, anh có còn nhớ tới em nữa hay không", em vẫn luôn tự hỏi mình như thế mỗi khi nhớ tới anh và rồi lại tự làm mình buồn. Nhưng em chấp nhận chỉ cần được nghĩ đến anh trong phút giây thôi, được nhìn thấy anh cười, nghe tiếng anh nói, để trong thoáng chốc em thấy mình lại được sống trong tình yêu như chưa có những tháng ngày xa cách.

Xin một lần nữa cho em được sống với trái tim mình và cũng là lần cuối em viết về anh...
Chữ kí của minhthuy

xin lỗi vì em đã yêu anh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.